Thông tin mới nhất về: Bỏ thi thể trong cốp xe

Bạn thích các tin tức trong chủ đề này? Hãy bình luận, gửi, chia sẻ với bạn bè nhé!

Tự ý thuê xe đưa nam công nhân tử nạn về quê có bị xử lý về hành vi xâm phạm thi thể?

Tự ý thuê xe đưa nam công nhân tử nạn về quê có bị xử lý về hành vi xâm phạm thi thể?

27/05/2020 07:17

GiadinhNet - Sau khi phát hiện công nhân bị tai nạn dẫn đến tử vong, thay vì báo cáo cơ quan chức năng thì những người liên quan lại âm thầm đưa thi thể nạn nhân vào chiếc xe 4 chỗ chở về quê.

Tags: Bỏ thi thể trong cốp xe, xâm phạm thi thể, Điều 319 BLHS 2015, Quận Ngũ Hành Sơn, Công an TP Đà Nẵng, tội Xâm phạm thi thể